ಹೋಮ್ >> BY ELECTION RESULTS LIVE - Constituency Wise

Live Results: - ಉಪಚುನಾವಣೆ 2019

ಕ್ಷೇತ್ರವಾರು ಫಲಿತಾಂಶ

ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ನ 14 ಹಾಗೂ ಜೆಡಿಎಸ್ನ 3 ಶಾಸಕರ ರಾಜೀನಾಮೆಯಿಂದ ಕರ್ನಾಟಕದಲ್ಲಿ ತೆರವಾಗಿರುವ 17 ಕ್ಷೇತ್ರಗಳ ಪೈಕಿ ಆರ್.ಆರ್. ನಗರ ಮತ್ತು ಮಸ್ಕಿ ಹೊರತುಪಡಿಸಿ ಉಳಿದ 15 ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಿಗೆ ಉಪಚುನಾವಣೆ ನಡೆದಿದೆ. ಡಿಸೆಂಬರ್ 5ರಂದು ಮತದಾನವಾಗಿದೆ. ಚುನಾವಣೆಯಾಗಿರುವ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳು ಶಿವಾಜಿನಗರ ಕೆ.ಆರ್. ಪುರಂ, ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮೀ ಲೇಔಟ್, ಯಶವಂತಪುರ, ಹೊಸಕೋಟೆ, ಚಿಕ್ಕಬಳ್ಳಾಪುರ, ಹುಣಸೂರು, ಕೆಆರ್ ಪೇಟೆ, ಹಿರೇಕೆರೂರು, ಗೋಕಾಕ್, ರಾಣೆಬೆನ್ನೂರು, ಅಥಣಿ, ಕಾಗವಾಡ, ಯಲ್ಲಾಪುರ ಮತ್ತು ವಿಜಯನಗರ. ಡಿ. 9ರಂದು ಫಲಿತಾಂಶ ಪ್ರಕಟವಾಗುತ್ತಿದೆ..
LIVE Results: ಅಥಣಿ ವಿಧಾನಸಭಾ ಕ್ಷೇತ್ರ (ಕರ್ನಾಟಕ)
ಪಕ್ಷ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಹೆಸರು
Indian National Congress ಗಜಾನನ ಬಾಲಚಂದ್ರ ಮಂಗಸುಳಿ
Bharatiya Janata Party ಮಹೇಶ್​ ಕುಮಟಳ್ಳಿಗೆಲುವು
Uttama Prajaakeeya Party ನಾಗನಾತ್​ ಯಾದ್ಗಿರ್​
Karnataka Jantha Paksha ವಿನಾಯಕ ಪರಯ್ಯ ಮಟಪತಿ
Independent ಇಮ್ರಾನ್​ ಮುಕ್ತಾರ್​ ಅಹ್ಮದ್​ ಪಟೇಲ್​
Independent ರವಿ ಶಿವಪ್ಪ ಪದಸಲಗಿ
Independent ರಾಜು ಪರಶುರಾಮ್​ ದವಾರಿ
Independent ಶ್ರೀಶೈಲ ತುಕ್ಕಪ್ಪ ಹಳ್ಳದಮಲ್
LIVE Results: ಕಾಗವಾಡ ವಿಧಾನಸಭಾ ಕ್ಷೇತ್ರ (ಕರ್ನಾಟಕ)
ಪಕ್ಷ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಹೆಸರು
Indian National Congress ಭರಮಗೌಡ ಅಳಗೌಡ ಕಾಗೆ
Bharatiya Janata Party ಶ್ರೀಮಂತ ಪಾಟೀಲ್​ಗೆಲುವು
Janata Dal (Secular) ಶ್ರೀಶೈಲ ಪರಸಪ್ಪ ತುಗಶೆಟ್ಟಿ
Vanchit Bahujan Aaghadi ವಿವೇಕ್​ ಜಯೇಂದ್ರ ಶೆಟ್ಟಿ
Uttama Prajaakeeya Party ಎ ಸಚಿನ್​ ಕುಮಾರ್​
Independent ಅರ್ಚನ ಗಣಪತಿ ಮೋಲೆಕರ್​
Independent ದೀಪಕ್​ ಜಗನ್ನಾತ್​ ಬುರ್ಲಿ
Independent ಮುರಗೆಪ್ಪ ನಿಂಗಪ್ಪ ದೇವರೆಡ್ಡಿ
Independent ಸಂದೀಪ್​ ಗೋಪಾಲ್​ ಕಾಂಬ್ಳೆ
LIVE Results: ಗೋಕಾಕ್​ ವಿಧಾನಸಭಾ ಕ್ಷೇತ್ರ (ಕರ್ನಾಟಕ)
ಪಕ್ಷ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಹೆಸರು
Janata Dal (Secular) ಅಶೋಕ್​ ಪೂಜಾರಿ
Bharatiya Janata Party ರಮೇಶ್​ ಜಾರಕಿಹೊಳಿಗೆಲುವು
Indian National Congress ಲಖನ್​ ಜಾರಕಿಹೊಳಿ
Hindustan Janta Party ವೆಂಕಟೇಶ್ವರ್​ ಮಹಾ ಸ್ವಾಮೀಜಿ
Uttama Prajaakeeya Party ಸಂತೋಶ್​ ನಂದೂರ್​
Independent ಅಶೋಕ್​ ಪಂಡಪ್ಪ ಹಣಜಿ
Independent ಗುರುಪುತ್ರ ಕೆಂಪಣ್ಣ ಕುಲ್ಲೂರ್​
Independent ಭಾಗೋಜಿ ಪ್ರಕಾಶ್​ ಮಹಾದೇವ್​
Independent ರಾಮಪ್ಪ ಮಲ್ಲಪ್ಪ ಕುರಬೆಟ್​
Independent ಸತೀಶ್​ ಅಶೋಕ್​ ಪೂಜಾರಿ
Independent ಸಂಜಯ್​ ಈರಪ್ಪ ಕುರಬೆಟ್​
LIVE Results: ಯಲ್ಲಾಪುರ ವಿಧಾನಸಭಾ ಕ್ಷೇತ್ರ (ಕರ್ನಾಟಕ)
ಪಕ್ಷ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಹೆಸರು
Bharatiya Janata Party ಶಿವರಾಮ್​ ಹೆಬ್ಬಾರ್​ಗೆಲುವು
Janata Dal (Secular) ಎ ಚೈತ್ರಾ
Indian National Congress ಭೀಮಣ್ಣ ನಾಯಕ್​
Karnataka Rashtra Samithi ಜೈತುನಬಿ ಜಿಗಳೂರ್​
Uttama Prajaakeeya Party ಸುನೀಲ್​ ಪವಾರ್​
Independent ಚಿದಾನಂದ್​ ಹನುಮಂತಪ್ಪ ಹರಿಜನ್​
Independent ಮಹೇಶ್​ ಹೆಗಡೆ
LIVE Results: ಹಿರೇಕೆರೂರು ವಿಧಾನಸಭಾ ಕ್ಷೇತ್ರ (ಕರ್ನಾಟಕ)
ಪಕ್ಷ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಹೆಸರು
Indian National Congress ಬನ್ನಿಕೋಡ್​ ಬಸಪ್ಪ ಹನುಮಂತಪ್ಪ
Bharatiya Janata Party ಬಿ.ಸಿ. ಪಾಟೀಲ್​ಗೆಲುವು
Uttama Prajaakeeya Party ದೇವೇಂದ್ರಪ್ಪ
Karnataka Rashtra Samithi ಮಂಜುನಾಥ್​ ಜಿ.ಎಸ್.
Karnataka Jantha Paksha ಹರೀಶ್​ ಇಂಗಳಗೊಂಡಿ
Independent ಉಜನೆಪ್ಪ ಕೋಡಿಹಳ್ಳಿ
Independent ರಾಜಶೇಖರ್​ ಕಲ್ಲಪ್ಪ ದುಡಿಹಳ್ಳಿ
Independent ರುದ್ರಯ್ಯ ಸಾಲಿಮಠ್​
Independent ಪೂಜಾರ್​ ಸಿದ್ದಪ್ಪ ಕಲ್ಲಪ್ಪ
LIVE Results: ರಾಣೆಬೆನ್ನೂರು ವಿಧಾನಸಭಾ ಕ್ಷೇತ್ರ (ಕರ್ನಾಟಕ)
ಪಕ್ಷ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಹೆಸರು
Bharatiya Janata Party ಅರುಣ್​ ಕುಮಾರ್​ ಗುತ್ತೂರ್​ಗೆಲುವು
Indian National Congress ಕೆ.ಬಿ. ಕೋಳಿವಾಡ್​
Janata Dal (Secular) ಮಲ್ಲಿಕಾರ್ಜುನಪ್ಪ ರುದ್ರಪ್ಪ ಹಲಗೇರಿ
Uttama Prajaakeeya Party ಐ.ಎಚ್​. ಪಾಟೀಲ್​
Yuva Karnataka Paksha ಗೌತಮ್​ ಶಿವಪ್ಪ ಕಂಬಳಿ
Karnataka Jantha Paksha ನಾಗಪ್ಪ ನಿಲಪ್ಪ ಸೌಂಶಿ
Independent ಜಿ.ಎಂ. ಕಲ್ಲೇಶ್ವರಪ್ಪ
Independent ಪವನ್​ ಕುಮಾರ್​ ಎಂ
Independent ಶಿವಯೋಗಿಸ್ವಾಮಿ ಮಹಾನುಭಾವಿಮಠ್​
LIVE Results: ವಿಜಯನಗರ ವಿಧಾನಸಭಾ ಕ್ಷೇತ್ರ (ಕರ್ನಾಟಕ)
ಪಕ್ಷ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಹೆಸರು
Bharatiya Janata Party ಆನಂದ್​ ಸಿಂಗ್​ಗೆಲುವು
Janata Dal (Secular) ಎನ್​.ಎಂ. ನಬಿ
Nationalist Congress Party ಮಮತಾ
Indian National Congress ವಿ.ವೈ. ಗೋರ್ಪಡೆ
Karnataka Rashtra Samithi ಪ. ಯ. ಮಹೇಶ್​
Uttama Prajaakeeya Party ಮಹೇಶ್​ ಲಂಬಾಣಿ
Independent ಅಲಿ ಹೊನ್ನೂರ್​
Independent ಕೆ. ಉಮೇಶ್​
Independent ಕವಿರಾಜು ಅರಸ್​
Independent ಕಿಚಡಿ ಕೊಟ್ರೇಶ್​
Independent ಕಂಡಕ್ಟರ್​ ಪಂಪಾಪತಿ
Independent ದೇವರಕೊಂಡಿ ಮಾರ್ಕಂಡಪ್ಪ ನೇಕಾರ್​
Independent ಸಿ. ಎಂ. ಮಂಜುನಾಥ್​ ಸ್ವಾಮಿ
LIVE Results: ಚಿಕ್ಕಬಳ್ಳಾಪುರ ವಿಧಾನಸಭಾ ಕ್ಷೇತ್ರ (ಕರ್ನಾಟಕ)
ಪಕ್ಷ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಹೆಸರು
Indian National Congress ಎಂ. ಅಂಜನಪ್ಪ
Bahujan Samaj Party ಡಿ.ಆರ್​. ನಾರಾಯಣ ಸ್ವಾಮಿ
Janata Dal (Secular) ಎನ್​. ರಾಧಾಕೃಷ್ಣ
Bharatiya Janata Party ಕೆ. ಸುಧಾಕರ್​ಗೆಲುವು
Uttama Prajaakeeya Party ಫಣಿರಾಜ್​ ಎಸ್​.ವಿ.
Independent ದಿಲ್ಶಾದ್​ ಬೇಗಂ
Independent ಎಂ.ಎಂ. ಬಾಷಾ ನಂದಿ
Independent ಅರಿಕೆರೆ ಮುನಿರಾಜು
Independent ಸೈಯದ್​ ಆಸಿಫ್​
LIVE Results: ಕೆ. ಆರ್​. ಪುರಂ ವಿಧಾನಸಭಾ ಕ್ಷೇತ್ರ (ಕರ್ನಾಟಕ)
ಪಕ್ಷ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಹೆಸರು
Janata Dal (Secular) ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ
Indian National Congress ಎಂ ನಾರಾಯಣಸ್ವಾಮಿ
Bharatiya Janata Party ಬೈರತಿ ಬಸವರಾಜ್​ಗೆಲುವು
Raita Bharat Party ಕೆಂಪರಾಜು
Karnataka Rashtra Samithi ಜಗದೀಶ ಕಾಗೆಪುರ
Yuva Karnataka Paksha ವೇಣುಗೋಪಾಲ
Uttama Prajaakeeya Party ಸಂತೋಶ್​ ಎಂ
Independent ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ ವಿ
Independent ಟಿ.ಕೆ. ದಾಸರಗೌಡ
Independent ಚಳುವಳಿ ರಾಜಣ್ಣ
Independent ಎಲ್​ ರಾಮಕೃಷ್ಣ
Independent ಸ್ಟಾನ್​ ಲೀ ಪ್ರಸನ್ನ
Independent ಸೂರ್ಯಕಾಂತ್​ ಸುಬ್ರಮಣ್ಯಂ
LIVE Results: ಯಶವಂತಪುರ ವಿಧಾನಸಭಾ ಕ್ಷೇತ್ರ (ಕರ್ನಾಟಕ)
ಪಕ್ಷ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಹೆಸರು
Janata Dal (Secular) ಜವರಾಯಿ ಗೌಡ
Indian National Congress ಪಿ ನಾಗರಾಜ್​
Bharatiya Janata Party ಎಸ್​ ಟಿ ಸೋಮಶೇಖರ್​ಗೆಲುವು
Karnataka Rashtra Samithi ಕೃಷ್ಣಯ್ಯ
Hindustan Janta Party ಶ್ರೀ ವೆಂಕಟೇಶ್ವರ ಮಹಾ ಸ್ವಾಮೀಜಿ
Bharatiya Prajagala Kalyana Paksha ಸಿ.ಆರ್​. ನಾಗರಾಜು
Uttama Prajaakeeya Party ಮಂಜುನಾಥ ಎಂ
Independent ಬೀರೇಶ್​ ಎನ್​
Independent ವೇಣುಗೋಪಾಲ್​ ಜಿ
Independent ಶಂಭುಲಿಂಗೇಗೌಡ
Independent ಸರ್ವಮಂಗಳ ಜಿ
Independent ಹನುಮಂತ ಎಂ
LIVE Results: ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮಿ ಲೇಔಟ್​ ವಿಧಾನಸಭಾ ಕ್ಷೇತ್ರ (ಕರ್ನಾಟಕ)
ಪಕ್ಷ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಹೆಸರು
Janata Dal (Secular) ಗಿರೀಶ್​ ನಾಶಿ
Bharatiya Janata Party ಕೆ. ಗೋಪಾಲಯ್ಯಗೆಲುವು
Indian National Congress ಎಂ. ಶಿವರಾಜು
Uttama Prajaakeeya Party ಆಶಾ ರಾಣಿ ವಿ
Karnataka Rashtra Samithi ಗಿರೀಶ್​ ಪಿ
Jai Vijaya Bharathi Party ಎನ್​ ನಾರಾಯಣಸ್ವಾಮಿ
Kannada Chalavali Vatal Paksha ವಾಟಾಳ್​ ನಾಗರಾಜ್​
Independent ಅಶ್ವತ್​
Independent ಮುರಳಿ ಕುಮಾರ್​
Independent ವಿಜಯ್​ ಭಾಸ್ಕರ್​
Independent ವೆಂಕಟೇಶ್ವರ್​ ವಿ
Independent ಎಂ ಶಂಕರ್​
LIVE Results: ಶಿವಾಜಿ ನಗರ ವಿಧಾನಸಭಾ ಕ್ಷೇತ್ರ (ಕರ್ನಾಟಕ)
ಪಕ್ಷ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಹೆಸರು
Janata Dal (Secular) ತನ್ವೀರ್​ ಅಹ್ಮದ್​ ಉಲ್ಲಾ
Indian National Congress ರಿಜ್ವಾನ್​ ಅರ್ಷದ್​ಗೆಲುವು
Bharatiya Janata Party ಎಂ ಸರವಣ
Karnataka Rashtra Samithi ಅಬ್ದುಲ್​ ಸುಬಾನ್​
Social Democratic Party of India ಅಬ್ದುಲ್​ ಹನ್ನನ್​
Proutist Bloc India ಕೃಷ್ಣ ಪ್ರಸಾದ್​
Uttama Prajaakeeya Party ಕೌಶಿಕ್​ ರೆಡ್ಡಿ
Indian Christian Front ಡಾ. ಜಾನ್​ ಬಾಸ್ಕೋ ಫಿಲಿಪ್​
Karnataka Karmikara Paksha ಮುಖ್ತಾರ್​ ಅಲಿ ಖಾನ್​
Kannada Chalavali Vatal Paksha ವಾಟಾಳ್​ ನಾಗರಾಜ್​
Berojgar Aadmi Adhikar Party ಸುಹೇಲ್​ ಸೇಠ್​
Independent ಇಮ್ರಾನ್​
Independent ಇಷ್ತಿಯಾಕ್​ ಅಹ್ಮದ್​
Independent ಆಂಬ್ರೋಸ್​ ಡೆಮೆಲ್ಲೋ
Independent ಮೊಹಮ್ಮದ್​ ಹನೀಫ್​
Independent ರಾಬರ್ಟ್​ ಕ್ಲೈವ್​
Independent ವೆಂಕಟೇಶ್ವರುಲು
Independent ಶಾನವಾಜ್​ ಅಹ್ಮದ್​
Independent ಸೈಯದ್​ ಆಸಿಫ್​ ಬುಖಾರಿ
LIVE Results: ಹೊಸಕೋಟೆ ವಿಧಾನಸಭಾ ಕ್ಷೇತ್ರ (ಕರ್ನಾಟಕ)
ಪಕ್ಷ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಹೆಸರು
Independent ಆನಂದ್​ ಬಿ.ಎನ್.
Independent ಶರತ್​ ಬಚ್ಚೇಗೌಡ
Bharatiya Janata Party ಎಂಟಿಬಿ ನಾಗರಾಜ್​
Indian National Congress ಪದ್ಮಾವತಿ
Independent ರಮೇಶ್​ ಎಂ
Independent ಈರೇಗೌಡ
Independent ಎನ್​ ಬಿ ನಾಗರಾಜ್​
Independent ಅನುಶಾ ಪಿ.ಆರ್​.
Independent ನಾರಾಯಣಸ್ವಾಮಿ
Independent ಎಚ್​ ಟಿ ಶಶಿಕುಮಾರ್​
Independent ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ
Independent ಅಂಬರೀಶ್​
Independent ರವೀಶ್​ ಬಿ.ಟಿ.
Independent ಶರತ್​ ಕುಮಾರ್​ಗೆಲುವು
Independent ಮಂಜುನಾಥ್​ ಸಿ
Uttama Prajaakeeya Party ಸುರೇಶ್​ ರಾವ್​
Independent ತುಳಸಪ್ಪ ದಸರ
LIVE Results: ಕೆ.ಆರ್​. ಪೇಟೆ ವಿಧಾನಸಭಾ ಕ್ಷೇತ್ರ (ಕರ್ನಾಟಕ)
ಪಕ್ಷ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಹೆಸರು
Indian National Congress ಕೆ.ಬಿ. ಚಂದ್ರಶೇಖರ್​
Janata Dal (Secular) ಬಿಎಲ್​ ದೇವರಾಜ್​
Bharatiya Janata Party ನಾರಾಯಣ ಗೌಡಗೆಲುವು
Uttama Prajaakeeya Party ಚಂದ್ರೇಗೌಡ
Purvanchal Mahapanchayat ಎಚ್​.ಡಿ. ರೇವಣ್ಣ
Karnataka Rashtra Samithi ಶಂಕರೇಗೌಡ
Independent ದೇವೇಗೌಡ
LIVE Results: ಹುಣಸೂರು ವಿಧಾನಸಭಾ ಕ್ಷೇತ್ರ (ಕರ್ನಾಟಕ)
ಪಕ್ಷ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಹೆಸರು
Bharatiya Janata Party ಎ.ಎಚ್​. ವಿಶ್ವನಾಥ್​
Bahujan Samaj Party ಇಮ್ತಿಯಾಝ್​ ಅಹ್ಮದ್​
Indian National Congress ಎಚ್​.ಪಿ. ಮಂಜುನಾಥ್​ಗೆಲುವು
Janata Dal (Secular) ದೇವರಹಳ್ಳಿ ಸೋಮಶೇಖರ್​
Karnataka Jantha Paksha ಎಸ್​ ಜಗದೀಶ್​
Karnataka Rashtra Samithi ಯೆಮ್ಮೆಕೊಪ್ಪಲು ತಿಮ್ಮಬೋವಿ
Uttama Prajaakeeya Party ದಿವಾಕರಗೌಡ
Social Democratic Party of India ದೇವನೂರು ಪುಟ್ಟನಂಜಯ್ಯ
Independent ಉಮೇಶ
Independent ರೇವಣ್ಣ

Top Stories

corona virus btn
corona virus btn
Loading